| System | Servo |
|---|---|
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Dimension(L*W*H) | 2200*2400*4200mm |
| Weight (T) | 3.5 T |
| Motor Power (kw) | 10 kw |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | D/A, L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 50000 CHIẾC/Năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vôn | 380V |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | khung kim loại với phim |
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Đánh giá áp suất làm việc của hệ thống thủy lực | 20MPa |
|---|---|
| lực xi lanh chính | 1500KN |
| lực trở lại | 90kN |
| lực đệm | 500KN |
| Xi lanh đệm Max.pressure | 20MPa |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | Có thể tùy chỉnh |
| Số mô hình | SK - 001, SK - 002, v.v. (có thể tùy chỉnh) |
| Loại chìm | Double - Bát, Single - Bát |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | Có thể tùy chỉnh |
| Số mô hình | SK - 001, SK - 002, v.v. (có thể tùy chỉnh) |
| Loại chìm | Double - Bát, Single - Bát |
| Tốc độ sản xuất | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | Có thể tùy chỉnh |
| Số mô hình | SK - 001, SK - 002, v.v. (có thể tùy chỉnh) |
| Loại bồn rửa | Bát đôi, bát đơn |
| Hành trình trượt (mm) | 1500 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 30 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực hai tia bốn cột |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Loại sản phẩm | Bát đôi/Bát đơn (Bát bằng nhau/Bát chính & phụ) |
|---|---|
| Kiểu cài đặt | Gắn trên cùng / Tùy chỉnh |
| Độ sâu bát | Độ sâu bát 250-300mm / Tùy chỉnh |
| Độ dày của bảng điều khiển | Thép không gỉ, Khoảng 1,2-1,5mm (Thông thường) / 1,8-2,0mm (Dày)/Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 10-15kg/Tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | Bát đôi/Bát đơn (Bát bằng nhau/Bát chính & phụ) |
|---|---|
| Kiểu cài đặt | Gắn trên cùng / Tùy chỉnh |
| Độ sâu bát | Độ sâu bát 250-300mm / Tùy chỉnh |
| Độ dày của bảng điều khiển | Thép không gỉ, Khoảng 1,2-1,5mm (Thông thường) / 1,8-2,0mm (Dày)/Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 10-15kg/Tùy chỉnh |