| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | YZ28G0200T |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Payment Terms: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union |
| Supply Ability: | 100 Set/Set mỗi tháng |
Bao bì:
Thông số kỹ thuật
| Hệ thống CNC (bao gồm phần mềm điều khiển) | FSUT 2000E |
| Hệ thống theo dõi tự động | FSCUT |
| Hệ thống máy phát laser | MAX 3000W |
| Đầu cắt laser bằng tay | Máy Raytools |
| Máy điều khiển từ xa | Máy laser CC |
| Được trang bị năng lượng laser | 1000W-6000W |
| Khu vực chế biến | 3000*1500mm |
| Tốc độ tối đa | 100m/min |
| độ chính xác vị trí | ±0,03mm/m |
| Lặp lại độ chính xác vị trí | ±0,03mm/m |
![]()