| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | YZ28G0200T |
| MOQ: | 1 set |
| giá bán: | negotiable |
| Payment Terms: | L/C,D/A,D/P,T/T, Western Union, |
| Supply Ability: | 100 Set/Sets per Month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cơ sở dữ liệu quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu quy trình cắt laser |
| Hệ thống tạo laser | MAX 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi dạng cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | 380V/220V Tùy chọn |
| Kích thước (D*R*C) | 2200*2400*4200mm |
| Tốc độ định vị tối đa | 100m/phút |
| Công suất động cơ (kw) | 30kw |