| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | Tùy chỉnh |
| MOQ: | 50 |
| giá bán: | 100~150 |
| Payment Terms: | D/P,T/T,L/C |
| Supply Ability: | 400/ngày |
| Loại Sản Phẩm | Chậu Đôi/Chậu Đơn (Chậu Bằng Nhau/Chậu Chính & Phụ) |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp Dương/Tùy Chỉnh |
| Độ Sâu Bồn | 250-300mm/Tùy Chỉnh |
| Độ Dày Tấm | Thép Không Gỉ, Khoảng 1.2-1.5mm (Thông Thường) / 1.8-2.0mm (Dày) / Tùy Chỉnh |
| Trọng Lượng | 10-15kg/Tùy Chỉnh |
| Vật Liệu Lõi | Thép Không Gỉ 304 (Loại Thực Phẩm) / Thép Không Gỉ 316/Tùy Chỉnh |
| Bề Mặt Hoàn Thiện | Chải Xước / Phun Cát / Kết Cấu Đánh Bằng Tay/Tùy Chỉnh |
| Quy Trình Hàn | Hàn Laser/Tùy Chỉnh |