| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | Tùy chỉnh |
| MOQ: | 50 |
| giá bán: | 100~150 |
| Payment Terms: | D/P,T/T,L/C |
| Supply Ability: | 400/ngày |
| Loại sản phẩm | Chậu đôi/Chậu đơn (Chậu bằng nhau/Chậu chính & Chậu phụ) |
| Loại lắp đặt | Lắp trên mặt/Tùy chỉnh |
| Độ sâu chậu | 250-300mm/Tùy chỉnh |
| Độ dày tấm | Thép không gỉ, Khoảng 1.2-1.5mm (Thông thường) / 1.8-2.0mm (Dày) / Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 10-15kg/Tùy chỉnh |
| Vật liệu cốt lõi | Thép không gỉ 304 (Loại thực phẩm) / Thép không gỉ 316/Tùy chỉnh |
| Hoàn thiện bề mặt | Chải / Phun cát / Kết cấu búa tay/Tùy chỉnh |
| Quy trình hàn | Hàn laser/Tùy chỉnh |