| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | D/A,L/C,D/P,T/T, Western Union, |
| Khả năng cung cấp | 50000 CHIẾC/Năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | D/A,L/C,D/P,T/T, Western Union, |
| Khả năng cung cấp | 50000 CHIẾC/Năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
| Điện áp | 380v |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |