| Loại chìm | Double - Bát, Single - Bát |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Năng suất | Cao |
| Tiêu thụ năng lượng | 20 kW |
| Sự an toàn | Cao |
| Chức năng | Hình bầu dục, hình tam giác, hình chữ nhật, quả bầu và các sản phẩm kim loại có hình dạng khác có cạ |
|---|---|
| Max. tối đa. Size of Workpiece Kích thước phôi | Cạnh dài nhất 600mm × H 300mm |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển NC |
| Công suất máy | Tổng công suất: Khoảng 10kw |
| Nguồn cấp | Ba pha Năm Dòng, 380V±10% 50Hz (Theo yêu cầu của khách hàng) |
| Kích thước cơ thể | 1400*1100*2000mm |
|---|---|
| Điện áp | 220V |
| Quyền lực | 400W |
| Cách kẹp | khóa khí nén |
| Kiểm soát áp suất không khí | 0,2-1,0Mpa |
| Kích thước cơ thể | 1400*1100*2000mm |
|---|---|
| Điện áp | 220V |
| Quyền lực | 400W |
| Cách kẹp | khóa khí nén |
| Kiểm soát áp suất không khí | 0,2-1,0Mpa |
| Kích thước cơ thể | 1400*1100*2000mm |
|---|---|
| Điện áp | 220V |
| Quyền lực | 400W |
| Cách kẹp | khóa khí nén |
| Kiểm soát áp suất không khí | 0,2-1,0Mpa |
| Kích thước cơ thể | 1400*1100*2000mm |
|---|---|
| Điện áp | 220V |
| Quyền lực | 400W |
| Cách kẹp | khóa khí nén |
| Kiểm soát áp suất không khí | 0,2-1,0Mpa |
| Chức năng | đánh bóng bên trong cho chảo |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ4000mm×(50-250)mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ220mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ pittông phôi: 0,37kw×1 |
| Tốc độ | Phôi gia công: 28-140r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Chà nhám liên cho đồ kim loại |
|---|---|
| nhà ga | ≤ 12 |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×260mm (Đường kính×H) |
| Kích thước mài mòn | Kích thước của bánh xe mài mòn≤φ200mm (Dia.) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bánh xe mài mòn: 7.5kw/4kw |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | plc |
| kích thước | 1000x1000x1800mm |
| Vật liệu | Thép |
| áp lực tối đa | 100 tấn |
| Dung tích | Lớn |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Vật liệu | Thép |
| tên | đai cát |
| Quyền lực | Điện |