| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 1500 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 30 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực hai tia bốn cột |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |