| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo |
|---|---|
| nhà ga | ≤ 12 |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×260mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ450mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bù áp suất: 0,37kw |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(140-320)mm×(80-260)mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ430mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| công suất động cơ | Tổng công suất: 11KW×3 |
| Tốc độ | Tốc độ mài mòn: 2160r/min |
| Chức năng | đánh bóng bên trong cho chảo |
|---|---|
| nhà ga | ≤ 10 |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×250mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ200mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bù áp suất: 0,37kw |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho vỏ kim loại |
|---|---|
| nhà ga | ≤ 12 |
| Kích thước phôi | ≤φ300mm×100mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ400mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bù áp suất: 0,37kw |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho vỏ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×50mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ430mm ×330mm (Đường kính × Độ dày) |
| Giữ phôi | Hấp phụ chân không |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ phôi: 0,75kw × 2 |
| Chức năng | Chà nhám bên trong hoặc bên ngoài cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(160~320)mm×(50~300)mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của đai mài mòn | ≤50m×30 mm (L×W) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bánh xe mài mòn: 4kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ phôi: 70-1450r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Chà nhám bên trong hoặc bên ngoài cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(160~300)mm×(80~300)mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của đai mài mòn | ≤50m×33mm (L×W) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bánh xe mài mòn: 4kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ phôi: 70-1450r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Chà nhám bên trong hoặc bên ngoài cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(100~350)mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ phôi: 4kw×2 |
| Tốc độ phôi | 1370 vòng/phút (Có thể điều chỉnh) |
| Giữ phôi | Hấp phụ chân không |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |