| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài hình bầu dục, hình tam giác, hình chữ nhật và các đồ kim loại khác |
|---|---|
| Max. tối đa. Size of Workpiece Kích thước phôi | Hình chữ nhật: 400mm×400mm×120mm (L×W×H) |
| Tốc độ của bánh xe mài mòn | Bánh xe mài mòn: 2160r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | Đường kính: 460mm, Độ dày: 150mm |
| cách sáp | Sáp đặc/ Sáp nước (tùy chọn) |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| kích thước | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×350mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ430mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| công suất động cơ | Tổng công suất: 11KW×2 |
| Tốc độ | Tốc độ mài mòn: 2160r/min |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo (đáy, bên & cạnh) |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×300mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ460mm(Đường kính) |
| công suất động cơ | Động cơ bánh xe mài mòn: 11kw × 1, 7,5kw × 1, 5kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ mài mòn: 2160r/min |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài chảo (Đáy) |
|---|---|
| nhà ga | 4 |
| Kích thước phôi | ≤φ120mm×120mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ400mm (Đường kính) |
| công suất động cơ | Động cơ bánh xe mài mòn: 7,5kw × 1 |
| Chức năng | Chà nhám bên trong hoặc bên ngoài cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(100~350)mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ phôi: 4kw×1 |
| Tốc độ phôi | 800 vòng/phút (Có thể điều chỉnh) |
| Giữ phôi | Hấp phụ chân không |
| Chức năng | nồi metel tổng hợp hàn cảm ứng áp suất đáy |
|---|---|
| Kích thước của mảnh làm việc | (100-300)mm*350mm |
| Độ dày nhôm | 0,4-12mm |
| Quyền lực | 100kw,300khz,380V/440V |
| Kích thước | 2800mm*2370ymm*2000mm |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |