| Chức năng | Đánh bóng thô, mịn và gương các góc bề mặt bên ngoài của các dụng cụ kim loại tròn khác nhau |
|---|---|
| Phần đánh bóng | Bên ngoài, dưới cùng hoặc cạnh của phôi |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×260mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ450mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| Tốc độ | Tốc độ phôi: 60-140r/min |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 Bộ/Bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 Bộ/Bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Đặc điểm kỹ thuật | Theo bồn rửa |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Đóng gói biển |
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/bộ mỗi năm |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
| Điện áp | 380v |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| kích thước | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| chi tiết đóng gói | Khung kim loại với phim |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/t, l/c |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ/bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chức năng | đánh bóng bên trong nồi |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×300mm (Đường kính×H) |
| Tốc độ bánh xe mài mòn | 2900 vòng/phút |
| Max. tối đa. Size of Abrasive Wheel Kích thước của bánh xe mài mòn | 200mm (Đường kính), 160mm (Độ dày) |
| Số trạm đánh bóng | 2-16 (Theo yêu cầu khách hàng) |