| Hành trình trượt (mm) | 1500 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 30 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực hai tia bốn cột |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Đánh giá áp suất làm việc của hệ thống thủy lực | 20MPa |
|---|---|
| lực xi lanh chính | 1500KN |
| lực trở lại | 90kN |
| lực đệm | 500KN |
| Xi lanh đệm Max.pressure | 20MPa |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| System | PLC |
|---|---|
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Dimension(L*W*H) | 2200*2400*4200mm |
| Weight (T) | 3.5 T |
| Motor Power (kw) | 3 kw |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 1100-1 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 4500 kN-1 |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | Động cơ phụ |
| Điện áp | 380V/220V Tùy chọn |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| kích thước | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| Hệ thống điều khiển | Plc |