| Chức năng | Đánh bóng bên trong và bên ngoài đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ600mm×600mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ400mm (Đường kính) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ phôi: 1.5kw×1 |
| Tốc độ | Phôi gia công: 28-140r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho nắp lò |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×600mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ460mm (Đường kính)×650mm (Đường kính×Độ dày) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bánh xe mài mòn: 18,5kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ mài mòn: 2000r/min |
| Chức năng | Chà nhám bên trong hoặc bên ngoài cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(160~320)mm×(50~300)mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của đai mài mòn | ≤50m×33mm (L×W) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bánh xe mài mòn: 4kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ phôi: 70-1450r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo |
|---|---|
| nhà ga | ≤ 12 |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×260mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ450mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ bù áp suất: 0,37kw |
| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo (đáy, bên & cạnh) |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ400mm×300mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ460mm(Đường kính) |
| công suất động cơ | Động cơ bánh xe mài mòn: 11kw × 1, 7,5kw × 1, 5kw × 1 |
| Tốc độ | Tốc độ mài mòn: 2160r/min |
| Cung cấp hiệu điện thế | 380V ±10% 50HZ |
|---|---|
| tải chiều cao | Khoảng cách từ sàn nhà đến 850mm |
| Tốc độ vận chuyển băng tải | V=0. 5~3.0m/phút (Có thể điều chỉnh vô hạn) |
| Sức tải của băng tải | ≥50kg/m² |
| Kích thước đầu vào và đầu ra của máy vệ sinh | Chiều rộng 500mm, chiều cao 330mm (khoảng cách từ vành lưới đến vòi phun khoảng 300mm) |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| Chức năng | Cắt cạnh Đính hạt & Ép cho đồ kim loại |
|---|---|
| Kích thước phôi | ≤φ325mm×300mm (Đường kính×H) |
| độ dày | ≤0,8mm |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ phôi: 4kw×2 |
| Tốc độ | Tốc độ phôi: 28-140r/min (Có thể điều chỉnh) |
| Chức năng | Đánh bóng thô, mịn và gương các góc bề mặt bên trong của các dụng cụ kim loại tròn khác nhau |
|---|---|
| Phần đánh bóng | Có thể đánh bóng bên ngoài, đáy hoặc cạnh của phôi |
| Kích thước phôi | ≤φ320mm×260mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ220mm (Đường kính) |
| Tốc độ | Phôi: 28-140r/min |
| Chức năng | đánh bóng bên trong cho chảo |
|---|---|
| Max. tối đa. Size of Workpiece Kích thước phôi | ≤φ220mm×160mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ200mm (Đường kính)×160mm (Đường kính×H) |
| Động cơ (cho) Công suất | Động cơ servo trục Y: 0,55kw×1 |
| Tốc độ | Phôi gia công: 28-140r/min (Có thể điều chỉnh) |