| Chức năng | Đánh bóng bên ngoài cho chảo |
|---|---|
| Kích thước phôi | φ(140-300)mm×300mm (Đường kính×H) |
| Kích thước của bánh xe mài mòn | ≤φ430mm×330mm (Đường kính×Độ dày) |
| công suất động cơ | Động cơ phôi: 0,37kw × 2 |
| Giữ phôi | Hấp phụ chân không |
| kích thước | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
|---|---|
| Nhiệt độ tan tan của chất lỏng kiềm (bể axit)) | ≤65° (chức năng nhiệt độ không đổi tự động hoặc có thể điều chỉnh (mẫu tiêu chuẩn))) |
| nhiệt độ máy sấy | ≤120° (chức năng nhiệt độ không đổi có thể điều chỉnh hoặc tự động (mẫu tiêu chuẩn))) |
| Sự tiêu thụ nước | 1,5~2,5t/h (Thông thường) |
| Công suất định mức | khoảng 265kw |
| Hành trình trượt (mm) | 400 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 2000 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 Bộ/Bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 Bộ/Bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quạt ly tâm | Laser CC |
|---|---|
| Xử lý điều khiển từ xa | Laser CC |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| chi tiết đóng gói | đóng gói đi biển |
|---|---|
| Delivery Time | 30-50 working days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 30 Set/Sets per Year |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Packaging Details | Seaworthy Packing |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30-50 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 30 Bộ/Bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Khung kim loại với phim |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/t, l/c |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ/bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hành trình trượt (mm) | 1500 |
|---|---|
| Lực hồi (kN) | 30 kN |
| Loại máy | Máy ép thủy lực hai tia bốn cột |
| Hệ thống | động cơ servo |
| Vôn | 380V/220V Tùy chọn |