| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | Có thể tùy chỉnh |
| Số mô hình | SK - 001, SK - 002, v.v. (có thể tùy chỉnh) |
| Loại bồn rửa | Double - Bát, Single - Bát |
| Tốc độ sản xuất | Điều chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | Có thể tùy chỉnh |
| Số mô hình | SK - 001, SK - 002, v.v. (có thể tùy chỉnh) |
| Loại bồn rửa | Double - Bát, Single - Bát |
| Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser | Cơ sở dữ liệu về quy trình cắt laser |
|---|---|
| Hệ thống máy phát laser | TỐI ĐA 3000W |
| Loại máy | Máy cắt laser sợi loại cuộn |
| Hệ thống | Servo |
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Tiêu thụ năng lượng | Thấp |
|---|---|
| Điện áp | Tùy chọn 380V/220V |
| Ứng dụng | Sản xuất dụng cụ nấu ăn |
| kích thước | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Chức năng | Tán đinh tay cầm của bộ đồ ăn và dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Kích thước phôi | Đường kính: φ140~φ400mm |
| Vị trí đinh tán | Thủ công |
| Kích thước của đinh tán | Đường kính: φ4mm~φ8mm |
| Công suất máy | Tổng công suất: Khoảng 4KW |
| Chức năng | Tán đinh tay cầm của bộ đồ ăn và dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Kích thước phôi | Đường kính: φ140~φ400mm |
| Lực lượng trục thông thường | 12T |
| Hành trình xi lanh chính | 100/150mm |
| Vị trí đinh tán | Tự động |